MC112CS - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện WDM 10/100Mbps | TP-LINK
02822427429 - 0934705010

picture highslide

MC112CS - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện WDM 10/100Mbps

Giá bán: 999.000,00 ₫
Giá khuyến mãi : 999.000 ₫ (giảm 0 %)
Hãng sản xuất : TP Link
Xuất xứ : Trung Quốc
Tình trạng : Còn hàng
Vận chuyển : Miễn phí nội thành TP.HCM
Cập nhật : 14/10/2020
Lượt xem : 136

Chăm sóc khách hàng qua hotline 0934705010

MC112CS - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện WDM 10/100Mbps
Số lượng:

Thông tin chi tiết

MC112CS - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện WDM 10/100Mbps

 

1. Thông tin sản phẩm

- Mã sản phẩm: MC112CS

- Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX.

- Tự động tương thích chế độ chuyển đổi bán song công / song công.

- Áp dụng công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang.

- Mở rộng khoảng cách sợi lên tới 20km

2. Thông số kỹ thuật

 

MEDIA CONVERTER & MODULE
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u
Tính năng cơ bản Áp dụng công nghệ WDM
Chế độ truyền song công/bán song công cho cổng FX
Mở rộng khoảng cách sợi lên tới 20km
Ports 1 cổng x 100M SC/UPC
1 cổng RJ45 x 10/100M (Auto MDI/MDIX)
Wave Length 1310nm Tx/1550nm Rx
WDM TX 1310nm
WDM RX 1550nm
Network Media 10BASE-T Cáp UTP loại 3,4,5 (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP ( tối đa 100m)
Network Media 100BASE-T Cáp UTP loại 5,5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Network Media 100BASE-FX Cáp quang chế độ đơn
LED Indicators PWR, Link/Act
Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power Supply Bộ Cấp Nguồn Bên Ngoài
Max Power Consumption 1.18W
Safety & Emission FCC, CE, RoHS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

 

Sản phẩm MC112CS - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện WDM 10/100Mbps đang được phân phối bởi Công ty TNHH Kỹ Thuật Đăng Minh cam kết sản phẩm chính hãng, chất lượng cao, giá thành hợp lý nhất trên thị trường.

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

HOTLINE:

 0934 70 50 10         0969 70 50 10       

 

Liên hệ với Kinh Doanh để được tư vấn và báo giá tốt nhất:

Mr. Lưu: 0966 527 292

Mr. Chương: 0911 725 768

 



Sản phẩm bạn xem gần đây

Copyright © 2014   -|-   ĐĂNG MINH TECHNOLOGY - PHÂN PHỐI THIẾT BỊ CÁP MẠNG VIỄN THÔNG -|- CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT ĐĂNG MINH

Văn phòng: 297/7 Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Q. Gò Vấp, TP.HCM -|- VPGD: Số 148/15/10, đường 59, P. 14. Quận Gò Vấp, Tp. HCM -|- Tel: 02822427429 - Hotline: 0934705010 - 0969705010 -|- 0911725768 -|- 0934705010

icon-top
DMCA.com Protection Status